| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270mm ((สามารถถูกกําหนดเอง) |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| อายุการใช้งาน | 7-8 เดือน |
| ความเร็วตัด | 0-400 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 1.0-3.5มม |
| ระยะเวลาการค้า | EXW / FOB |
|---|---|
| คำสั่งขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาของการแยก | 0.8-3.0มม |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| เงื่อนไขการค้า | EXW / FOB |
|---|---|
| สั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาของการแยก | 0.8-3.0mm |
| วัสดุ | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| เวลานำ | 1 วัน |
|---|---|
| การจ่ายเงิน | ล่วงหน้า TT |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| การประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| เวลานำ | 1 วัน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลมสองใบ |
| ความยาวของแพลตฟอร์ม | มาตรฐาน 500 มม. สามารถปรับแต่งความยาวได้ |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5mm |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องตัดเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| อำนาจ | AC220V |
| เลเซอร์ | 355nm |
| ชื่อสินค้า | เครื่องแยก PCB / FPC เลเซอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ประเภทเครื่อง | ประเภทอัตโนมัติ |