| สี | สีขาว |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| วัสดุ PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะผู้ประกอบการ |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะผู้ประกอบการ |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| ระยะเวลาการส่ง | 5-7 วันทำการ |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01มม |
| แกนหมุน | 50000 รอบ/นาที |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| เบลลด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความหนาที่ถอดออก | 1.0-3.5มม |
| ความเร็วในการถอดออก | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE ISO |
| ความสามารถในการตัด | 330มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| อายุการใช้งาน | 7-8 เดือน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |