| ความยาวคลื่น | 355um |
|---|---|
| สุดยอด | การใช้พลังงานต่ำ |
| เลเซอร์ | 12/15/17W |
| เลเซอร์แบรนด์ | optowave |
| พลัง | 220V 380V |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ทางเชื่อม | ข้อต่อมิลลิ่ง |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| ชื่อ | เครื่องเราเตอร์ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB มือ |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| ระยะเวลาการส่ง | 5-7 วันทำการ |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01มม |
| แกนหมุน | 50000 รอบ/นาที |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB Multi Splitter |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| วัสดุสำหรับใบมีด | สแตนเลสความเร็วสูง |
| จำนวนใบมีด | 9 |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวตัด PCB | 460 มม. |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |