| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| ขนาด PCB สูงสุด | 600 * 460mm |
|---|---|
| ความสูงของส่วนประกอบสูงสุด | 11mm |
| แหล่งเลเซอร์ | UV, CO2 |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 20 ไมครอน |
| ชื่อ | การถอดเลเซอร์ PCB |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | ประเภทคู่มือ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| รอบเวลา | 7.5s/รอบ |
| ผลิต | 8T |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| เลเซอร์ | 10-17ว |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาดเครื่อง | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500กก |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |