| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0-400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ระยะเวลาการค้า | EXW/FOB/CIF |
| สี | สีขาว |
| ยี่ห้อ | ชวงเหว่ย |
| Max . แม็กซ์ cutting length ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ระบบ | การแยก PCB ด้วยมอเตอร์ |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เพาเวอร์ (W) | 10/12/15 / 17W |
|---|---|
| ขนาด PCB | 600 * 460 มม. (สูงสุด) |
| Cutting stress | 0 |
| ความเร็วในการสแกนด้วยเลเซอร์ | 2500mm / s (สูงสุด) |
| ชื่อ | เลเซอร์แยก PCB |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| โปรแกรม | กล่องคำสอน |
| PCB ขนาดสูงสุด | 400*400mm ((สามารถเป็นส่วนตัว) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal, West Union, L/C |