| สี | สีขาว |
|---|---|
| ทางเชื่อม | ข้อต่อมิลลิ่ง |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ลักษณะ | เครื่องขนส่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความยาวบอร์ด | 300~1200 มม. (สามารถกำหนดเองได้) |
|---|---|
| ขนาด | 2105*1662*1716มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| วัสดุของรุ่น | เหล็กไฮสปีด |
| พลังงาน | 220V |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| รอบเวลา | 7.5s/รอบ |
| ผลิต | 8T |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| โหมด | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความหนาของขบวนการ | 0.4mm ~ 3.2mm |
| ขนาด | 770*510*450 มิลลิเมตร |
| ความเร็ว | ปรับ |
| ความเร็วของตัวแยกสัญญาณ | 0-400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |