| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| รุ่น | CWV-1M720/460 |
|---|---|
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| น้ำหนักเครื่อง | 45/30 กิโลกรัม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ประเภทแผ่น | V Groove |
|---|---|
| ความแม่นยำในการตัด | ±0.01มม |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5มม |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.6-3.5มม |
| ความหนาของขบวนการ | 0.4mm ~ 3.2mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |