| ชื่อ | เจาะ Depaneling |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| น้ําหนัก (kg) | 680 |
| ประเภท PCB | V Groove |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.6~35 |
| วัสดุ PCB | อลูมิเนียม FR4 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีขาว |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความหนาของแผ่น | 0.5mm-3.0mm |
|---|---|
| กำลังอุปกรณ์ | 100w |
| น้ําหนัก | ประมาณ 200 กก. (แพลตฟอร์มรวม) |
| ขนาดโดยรวม | 1768 × W800 × H1247 ((มม) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ความหนาของแผ่น | 0.5mm-3.0mm |
|---|---|
| กำลังอุปกรณ์ | 100w |
| น้ําหนัก | ประมาณ 200 กก. (แพลตฟอร์มรวม) |
| ขนาดโดยรวม | 1768 × W800 × H1247 ((มม) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |