| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0-400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| ชื่อ | เครื่องแยก V-Groove |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| กรอบ | กรอบเหล็กแข็ง |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| โปรแกรม | กล่องคำสอน |
| PCB ขนาดสูงสุด | 400*400mm ((สามารถเป็นส่วนตัว) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
| ชื่อ | เครื่องผลิต PCB เราเตอร์ Depaneling แม่นยำ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความยาวแยก | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | กรณีไม้อัด |
| รายละเอียดการส่ง | ภายใน 3 วันหลังจากยืนยันการชำระเงิน |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| เพลทฟอร์ม | 1.2 / 2.4 ม. (ตัวเลือก) |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กรอบ | โครงแข็งแรงทนทานทำจากเหล็กแข็ง |
|---|---|
| ความเร็วตัด | 400 มม. / วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5มม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| รับประกัน | 12 เดือน |
| น้ําหนัก | 36กก |
|---|---|
| ความเร็วการตัด ((mm/s) | ปรับ |
| ความหนาของบอร์ด (มม.) | 0.5-3.0 |
| ความสูงส่วนประกอบ ((mm) | 0-10 |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| เซนเซอร์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรดอินฟราเรด |