| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| การจัดส่ง (วัน) | 1 |
| ความสามารถ (ชุด) | 1,000 |
| พื้นที่ PCB (มม.) | 330*220 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องแยก PCB / FPC เลเซอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วงจรชีวิต | 2000000 ครั้ง |
|---|---|
| สี | ฟ้า/ ดำ/ เทา |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | 260 |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด (C) | 350 |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เจาะ Depaneling |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| น้ําหนัก (kg) | 680 |
| การรับประกันสินค้า | 1 ปี |
|---|---|
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ใช้ | เจาะ PCBA , กระดานสารส้ม |
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| ระบบ | การควบคุมจอแอลซีดี |
| ความเร็วตัด | 0-1000 มม / วินาที |
|---|---|
| คําสําคัญ | เจาะกด |
| สาเหตุ | จีน |
| ขนาด PCB | 220x320 มม. |
| น้ำหนักสินค้า | 150กก |
| ชื่อ | เจาะ Depaneling |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| น้ําหนัก (kg) | 680 |
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| ผลิต | 3T/8T/10T |
| พลังงาน | 220V |