| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 450*350มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| ชื่อ | PCB เราเตอร์ Depanelizer |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| กำลังเจาะ | 3-30T |
|---|---|
| ตาย | ปรับแต่ง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| กำลังทำงานอยู่ | 330*220มม |
| ประเภท | นิวเมติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1200 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| หมัดมีส่วนช่วย (T) | 8 |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |