| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |
| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |
| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB | 330 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110/220 โวลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 420x280x400 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB | 330 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110/220 โวลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 420x280x400 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| พลัง | 220V |
| การใช้งาน | FR4 อลูมิเนียม |
| ประเภท PCB | V Groove |
| ประเภทใบมีด | เป็นเส้นตรง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |
| ความหนา | 0.6-3.5มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| ชื่อ | รูเตอร์บอร์ดวงจร |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |