| เวลาบอร์ด PCB | 6วินาที |
|---|---|
| นิตยสารเปลี่ยนไปตามกาลเวลา | 30วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 100-230V |
| ความกดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| โอนความสูง | 900±20mm(หรือกำหนดเอง) |
| เวลาบอร์ด PCB | 6วินาที |
|---|---|
| นิตยสารเปลี่ยนไปตามกาลเวลา | 30วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 100-230V |
| ความกดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| โอนความสูง | 900±20mm(หรือกำหนดเอง) |
| ชื่อ | บัฟเฟอร์ PCB มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4 - 6 กก. / ซม. 2 |
| รางคงที่ | ด้านหน้า |
| ความจุบัฟเฟอร์ | Max. สูงสุด 24 PCB's at pitch 1 24 PCB ที่สนาม 1 |
| โอนความสูง | 900 ± 20 มม |
| ชื่อ | บัฟเฟอร์ PCB มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4 - 6 กก. / ซม. 2 |
| รางคงที่ | ด้านหน้า |
| ความจุบัฟเฟอร์ | Max. สูงสุด 24 PCB's at pitch 1 24 PCB ที่สนาม 1 |
| โอนความสูง | 900 ± 20 มม |
| ชื่อ | เจาะ Depaneling |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| น้ําหนัก (kg) | 680 |
| ชื่อ | เจาะ Depaneling |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| น้ําหนัก (kg) | 680 |
| น้ําหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| ชื่อ | เครื่องยืนเชื่อมต่อการตรวจสอบ PCB |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC |
| โหลดไฟฟ้า | สูงสุด 100VA |
| ความสูงของสายส่ง | 900 ± 20mm |
| ทิศทางการจัดส่ง | ซ้าย→ขวาหรือขวา→ซ้าย |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE ISO |
| ความสามารถในการตัด | 330มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| อายุการใช้งาน | 7-8 เดือน |
| ใบรับรอง | CE |
|---|---|
| พลังงาน | 220v หรือ 110v |
| ความยาวของ PCB | 330มม |
| การใช้งาน | FR4 อลูมิเนียม |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดกลม |