| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| รูปร่าง PCB | การเชื่อมต่อร่วมกัน |
|---|---|
| ความได้เปรียบ | ราคาถูก |
| แยก pcb | แยก pcb |
| จังหวะการกระทำ | 12 ครั้ง / นาที |
| ความดันอากาศแห้งทำงาน | 0.50-0.70 เมกะไบต์ |
| ชื่อสินค้า | ตัวแยกเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | Laser PCB Depanelizer/ เครื่องแยกชิ้นส่วนด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| พลัง | Ac220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบปฏิบัติการ | หน้าต่าง7 |
| ขนาด PCB | 450*350 ((ขนาดไหนก็ได้) |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220/110V |
| เครื่องดูดฝุ่น | 3.5KW |
| โต๊ะทำงาน | 2 |
| ชื่อ | เครื่องยืนเชื่อมต่อการตรวจสอบ PCB |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC |
| โหลดไฟฟ้า | สูงสุด 100VA |
| ความสูงของสายส่ง | 900 ± 20mm |
| ทิศทางการจัดส่ง | ซ้าย→ขวาหรือขวา→ซ้าย |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |