| รายละเอียดการบรรจุ | กรอบพลาวูดที่ใช้ได้ในทะเล ปลอดภัย ไม่จําเป็นต้องระบายน้ํา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/ซี |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | เมืองตงกวน มณฑลกวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ชื่อ | ตัวแยก Pcb สำหรับ LED Alum Board |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| รูปร่างใบมีด | มีใบมีดเส้นสองใบ |
|---|---|
| ความกว้างของการตัด | 0.6-3.2มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แพลตฟอร์ม | สามารถปรับแต่ง |
| ประเภท | นิวเมติก |
| Dimensions(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Weight | 550kgs |
| Height offset | 60~110mm |
| Positioning repeatability | 0.001mm |
| Axis working area(max) | 680mm*360mm*50mm |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |