| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| เวลานำ | 1 วันหลังจากชำระเงิน |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| บรรจุภัณฑ์ | break |
| สร้างปี | พ.ศ. 2542 |
| ที่มา | ประเทศจีน |
| เครื่องกำจัดพาเนล Pcb เฟรมที่แข็งแกร่งสำหรับบอร์ดโลหะแข็ง Pcb Fpc | 900 * 760 * 750 |
|---|---|
| ย่อเล็กสุดยาวที่สุด | unlimted |
| ลดความหนา | 0.3-3.5mm |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 475KG |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| PCB ที่ใช้งานได้สูงสุด | 300*570mm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/110V |
| การใช้งาน | การผลิตหลอด LED ปริมาณมาก |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |