| กระบอกสูบ (kgf) | 181-272 |
|---|---|
| จังหวะกระบอกสูบ (มม.) | 10 |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| แรงดันใช้งาน (บาร์) | 4 นาที 6 |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
|---|---|
| ความยาว Depaneling | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นจากญี่ปุ่น |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
|---|---|
| ความยาวสายพานลำเลียง (มม.) | 1540 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ปีกเส้นและกลม |
| หมายเลขใบมีด | เก้าชิ้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 1035*345*620 มิลลิเมตร |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.1-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 304 กิโลกรัม |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |