| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8 เดือน |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
| ความยาว Depaneling | 330mm |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ประเภท | นิวเมติก |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 0.3-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 330มม |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ประเภท | นิวเมติก |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| เพาเวอร์ (W) | 4.2kw |
| ความเร็วในการกำหนดเส้นทาง | 2 วินาทีต่อจุด |
| ขนาด PCB | 450 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี ฟรี |
| แยกความยาว | 200มม |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรอบพลาวูดที่ใช้ได้ในทะเล ปลอดภัย ไม่จําเป็นต้องระบายน้ํา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/ซี |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | เมืองตงกวน มณฑลกวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ชื่อ | เครื่องแยก V-Groove |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| กรอบ | กรอบเหล็กแข็ง |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| Name | PCB,FPC Automatic Hot Bar Soldering Machine |
|---|---|
| Color | White |
| Size | 200 X 380 X 1400mm |
| Working Area | 110mm X 150mm |
| Tolerance Of Pressing | 0.05MPA |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| เส้นทางบิต | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0มม |
| ขนาด PCB | 450*350มม |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |