| วัสดุใบมีด | นำเข้าเหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
|---|---|
| ตัดความหนา | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วในการตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ความยาวตัด | ไม่มีขีด จำกัด |
| ประเภท | นิวเมติก |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 0.1mm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางแนวใหม่: | ± 0.01mm |
| X、Y、Z วิธีการกระตุ้น | เซอร์โวมอเตอร์กระแสสลับ |
| ขนาดของตะกอนบน | 500×500×1000mm |
| วิธีการเก็บฝุ่น : | เก็บฝุ่นด้านล่าง |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| ขนาด | 730 X 810 X 1700 มม |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.70 ต่อปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| แพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความหนา | 1.0-3.5มม |
| เวลานำ | วันหนึ่งหลังจากรับเงิน |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| กำลังเจาะ | 3-30T |
|---|---|
| ตาย | ปรับแต่ง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| กำลังทำงานอยู่ | 330*220มม |
| ประเภท | นิวเมติก |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8 เดือน |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |