| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | สามชุด (6 ชิ้น) |
| ระบบ | เครื่องยนต์ |
| พลัง | 110 / 220 โวลต์ |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| เวลานำ | 7 วัน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความยาวแพลตฟอร์ม | ปรับแต่ง |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| รุ่น | CWV-1M460 |
|---|---|
| ขนาดความยาวสูงสุดของ PCB | 460มม |
| ความหนาของการร้องเพลง PCB | 0.6-3.5มม |
| ขนาดเครื่องร้องเพลง PCB | 787x400x436มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |