| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |
| ใบมีด | เป็นเส้นตรง |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5 |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| ประเภท | นิวเมติก |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| การรับประกัน | 12 เดือนโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
|---|---|
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| หมัดมีส่วนร่วม | 3 (ลูกค้าสามารถทำได้ถึง 30T) |
| พื้นที่ทำงาน | 330 * 220 (สามารถกำหนดเองได้) |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| การประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| เวลานำ | 1 วัน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลมสองใบ |
| ความยาวของแพลตฟอร์ม | มาตรฐาน 500 มม. สามารถปรับแต่งความยาวได้ |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ความเร็วคัตติน | ควบคุมด้วยมือ |
| รุ่น | CWV-2M |
| ความยาวของ PCB | 330มม |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ไม่มีขีด จำกัด |
| ใบมีด | 3 ชุด |
| ขับรถ | มอเตอร์ |
| ความหนาของ PCB | 0.8-3.5มม |
| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |
| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |