| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความสูงของส่วนประกอบ | สูงถึง 50 มม |
| ใบมีด | ใบมีดสองเส้น |
| ใบมีด | เชิงเส้นและกลม |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| เวลานำ | 1 วัน |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 1.0-3.5มม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| การจ่ายเงิน | ล่วงหน้า TT |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | o.3-3.5 |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| วัสดุใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นจากญี่ปุ่น |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ประเภทใบมีด | แบบเส้นตรงและแบบกลม |
| ชีวิตใบมีด | ประมาณ 1 ปี |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| แยกความยาว | 460 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความยาวตัด | lunlimit |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| อำนาจ | 110 / 220V |
| การรับประกัน | 12 เดือนโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
|---|---|
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| หมัดมีส่วนร่วม | 3 (ลูกค้าสามารถทำได้ถึง 30T) |
| พื้นที่ทำงาน | 330 * 220 (สามารถกำหนดเองได้) |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
|---|---|
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.70pa |
| รับประกัน | ฟรี 12 เดือน |
| น้ําหนัก | 530กก |