| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| วัสดุใบมีด | สแตนเลสความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | 400 มม. / วินาที |
| แยกความยาว | ไม่จำกัด |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| พลังงาน | 110/220V |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| อายุการใช้งาน | 7-8 เดือน |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| certification | CE ISO |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | แบบเส้นตรงและแบบกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| แยกความยาว | 460 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 460 มิลลิเมตร (ตามต้องการ) |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | เชิงเส้น |
| วัสดุใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| ความหนา | 0.3-3.5mm |
| ความยาวสูงสุด | 400mm |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะผู้ประกอบการ |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB | 330 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110/220 โวลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 420x280x400 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ระยะเวลาการค้า | EXW/FOB/CIF |
| สี | สีขาว |
| ยี่ห้อ | ชวงเหว่ย |
| เจาะลึก | 0.02 ~ 3 มม |
|---|---|
| ความเร็วแกน | 24000 รอบต่อนาที |
| พลังแกนหมุน | 800W |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณ | 750x750x750mm |