| ความยาวในการตัด PCB | 330 มม |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| รูปร่างของใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| มินิ V-Groove PCB Depaneling การตัด PCB ความยาวใด ๆ และ LED Panel | 110V/220V |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB | 330 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110/220 โวลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 420x280x400 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | Moving Blade Type V-cut PCB Separator การถอด PCB อัตโนมัติ |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 16/18 ชิ้น (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุของบัลเดส | เหล็กไฮสปีด |
| เลขรุ่น | ซีดับเบิลยูวีซี-5 |
| ความยาวตัด | 460 มม. (สามารถทำตามความต้องการของลูกค้า) |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลมหนึ่งใบและใบมีดเชิงเส้นหนึ่งใบ |
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ความยาวตัด | 460 มม. (สามารถทำตามความต้องการของลูกค้า) |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลมหนึ่งใบและใบมีดเชิงเส้นหนึ่งใบ |
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| ความยาวสูงสุดของผนัง PCB | 330mm/270mm ((สามารถทําตามความต้องการ) |
| ความหนาของ PCB Depaneling | 0.3-3.5มม |
| แรงดันและกำลังไฟฟ้า | 110V/220V |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |