| Max. สูงสุด pcb separation length ความยาวการแยก PCB | 330มม |
|---|---|
| ชื่อ | แผง PCB |
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินสด, T/T, paypal, บัตรเครดิต |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี ฟรี |
| แยกความยาว | 200มม |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| ชื่อ | ครึ่งอัตโนมัติ PCB Punching Machine การกําจัด |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
| ขนาด | 800×730×1230 |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V Cut |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 3 ชุด (6 ชิ้น) |
| รูปร่างของใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| ความยาวตัด | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและวงกลม |
| ความยาวตัด | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและวงกลม |
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| เซนเซอร์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรดอินฟราเรด |