| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB มือ |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB Multi Splitter |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| วัสดุสำหรับใบมีด | สแตนเลสความเร็วสูง |
| จำนวนใบมีด | 9 |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| ชื่อ | เครื่องแยก V-Groove |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| กรอบ | กรอบเหล็กแข็ง |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |