| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| ชื่อ | PCB depaneler พร้อมใบรับรอง CE |
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เพย์พาล |
| เวลาเดลิเวอรี่ | 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| ชื่อ | PCB depaneler พร้อมใบรับรอง CE |
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เพย์พาล |
| เวลาเดลิเวอรี่ | 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB แบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ความยาวตัด | 330มม |
| จำนวนใบมีด | สอง |
| MOQ | 1 ชุด |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650*450มม |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |