| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองอัน |
| เวลานำ | 7 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| เวลานำ | 7 วัน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความยาวแพลตฟอร์ม | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 0.1mm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางแนวใหม่: | ± 0.01mm |
| X、Y、Z วิธีการกระตุ้น | เซอร์โวมอเตอร์กระแสสลับ |
| ขนาดของตะกอนบน | 500×500×1000mm |
| วิธีการเก็บฝุ่น : | เก็บฝุ่นด้านล่าง |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, Paypal, เวสต์ยูเนี่ยน, L / C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, Paypal, เวสต์ยูเนี่ยน, L / C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ขับ | นิวเมติก |
|---|---|
| กำลังอุปกรณ์ | 150w |
| กรอบ | ประเภท C |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์ | 355นาโนเมตร |
| โมเดลเครื่อง | MT-2100-AS/ ออว์ |