| สี | สีขาว |
|---|---|
| พลัง | 220V |
| การใช้งาน | FR4 อลูมิเนียม |
| ประเภท PCB | V Groove |
| ประเภทใบมีด | เป็นเส้นตรง |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่จําเป็น |
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 55กก |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| ย่อเล็กสุดที่ยาวที่สุด | 450mm |
|---|---|
| ลดความหนา | 1.0-3.5mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 200 KG |
| การประกัน | 1 ปี |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| น้ำหนักมาตรฐานหมัด (ตัน) | 8 |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| หมัดมีส่วนช่วย (T) | 8 |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, Paypal, เวสต์ยูเนี่ยน, L / C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, Paypal, เวสต์ยูเนี่ยน, L / C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |