| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เครื่องผลิต PCB เราเตอร์ Depaneling แม่นยำ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| เวลานำ | 7 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความหนา | 1.0-3.5มม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองอัน |
| เวลานำ | 7 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองอัน |
| เวลานำ | 7 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองอัน |
| เวลานำ | 7 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |