| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB Multi Splitter |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| วัสดุสำหรับใบมีด | สแตนเลสความเร็วสูง |
| จำนวนใบมีด | 9 |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กรอบ | โครงแข็งแรงทนทานทำจากเหล็กแข็ง |
|---|---|
| ความเร็วตัด | 400 มม. / วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5มม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| รับประกัน | 12 เดือน |