| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กรอบ | โครงแข็งแรงทนทานทำจากเหล็กแข็ง |
|---|---|
| ความเร็วตัด | 400 มม. / วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5มม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| รับประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุใบมีด | สแตนเลสความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | 400 มม. / วินาที |
| แยกความยาว | ไม่จำกัด |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| พลังงาน | 110/220V |
| รุ่น | CWVC-3S |
|---|---|
| ความยาว PCB สูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วในการทำงาน | 0 ถึง 400mm/s |
| น้ำหนักเครื่อง | 40กก |
| โวลเตชั่น | 200VAC |
| น้ําหนัก | 36กก |
|---|---|
| ความเร็วการตัด ((mm/s) | ปรับ |
| ความหนาของบอร์ด (มม.) | 0.5-3.0 |
| ความสูงส่วนประกอบ ((mm) | 0-10 |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 8/9/10 ชุด (ทําตามความต้องการของลูกค้า) |
| MOQ | 1 ชุด |
| วัสดุของบัลเดส | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
|---|---|
| วิธีการโหลดและยกเลิกการโหลด | คู่มือ |
| มติ | ± 0.01mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| พื้นที่ทำงาน | 680 มม. * 360 มม. * 50 มม |
| รุ่น | CWVC-3S |
|---|---|
| ความยาว PCB สูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาของ PCB | 0.8 ถึง 3.5 มม |
| ความเร็วในการทำงาน | 0 ถึง 400mm/s |
| โวลเตชั่น | 200VAC |
| เจาะลึก | 0.02 ~ 3 มม |
|---|---|
| ความเร็วแกน | 24000 รอบต่อนาที |
| พลังแกนหมุน | 800W |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณ | 750x750x750mm |