| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ควบคุม | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | ตัวแยก LED PCB |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | 16/18 ชิ้น (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| Brand name | Chuangwei |
| วัสดุของบัลเดส | เหล็กไฮสปีด |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| พาวเวอร์(ญ) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460 มม. (มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| มิติ | กำหนดเอง |
| เลเซอร์แบรนด์ | optowave |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| แพลตฟอร์ม | ปรับแต่ง |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |