| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE |
| น้ําหนัก | 1500กก |
| แหล่งเลเซอร์ | เลเซอร์ยูวี 17W |
| พลัง | 220v 380v |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V Cut |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 3 ชุด (6 ชิ้น) |
| รูปร่างของใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| เวลาการส่งมอบเครื่องเจาะ | ภายใน 7 วัน |
|---|---|
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| การรับประกันสินค้า | 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| เวลาการส่งมอบเครื่องเจาะ | ภายใน 7 วัน |
|---|---|
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| การรับประกันสินค้า | 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| สูงสุด pcb | 600 * 450 มม |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 1480 มม. * 1360 มม. * 1412 มม |
| น้ำหนัก | 1500kgs |
| แหล่งเลเซอร์ | Optowave |
| ชื่อ | เลเซอร์แยก PCB |
| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| รูปแบบการป้อนข้อมูล | เกอร์เบอร์, X-Gerber, DXF |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| ขนาดเครื่อง | 1480 มม. * 1360 มม. * 1412 มม |
| น้ำหนัก | 1500kgs |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความยาวตัด | 460มม |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| วัสดุ | พีซีบี พีซีบีอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขับ | ปนูเมทิก |
| ชื่อสินค้า | การแยก PCB |
| รูปทรง | V-cut ท่อ LED |
| โหมดควบคุม | การบด PCB,ไฟฟ้า |
| ความยาวคลื่น | 355um |
|---|---|
| สุดยอด | การใช้พลังงานต่ำ |
| เลเซอร์ | 12/15/17W |
| เลเซอร์แบรนด์ | optowave |
| พลัง | 220V 380V |
| ชื่อ | Moving Blade Type V-cut PCB Separator การถอด PCB อัตโนมัติ |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |