| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1200 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| สี | สีขาว |
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| อำนาจ | 220V, 4.2KW |
| ใบมีด | เป็นเส้นตรง |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5 |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| ประเภท | นิวเมติก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | สามชุด (6 ชิ้น) |
| ระบบ | เครื่องยนต์ |
| พลัง | 110 / 220 โวลต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | สามชุด (6 ชิ้น) |
| ระบบ | เครื่องยนต์ |
| พลัง | 110 / 220 โวลต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T ก่อนส่งมอบ |
| สามารถในการผลิต | 100 / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 640 * 640 มม. (กำหนดเองได้) |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน (mpa) | 0.4-0.7 |
| ขนาดเครื่อง (มม.) | 1400 * 1000 * 1850 มม |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 1800kg |
| แรงดันขาออก (T) | 8 |
| ความเร็วในการตัดสูงสุด | 100mm / s |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 322 * 322 มม |
| เพาเวอร์ (W) | 400W |
| ความแม่นยำของแกน | 0.001mm |
| การประกัน | 1 ปี |