| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| เวลาจัดส่ง | ภายใน 3 วัน (ในสต็อก) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE ISO |
| ความสามารถในการตัด | 330มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| อายุการใช้งาน | 7-8 เดือน |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| แยกความหนา | 0.3-3.5mm |
| แยกความยาว | ไม่ จำกัด |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ใบมีด | ใบมีดสองเส้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณี Plyooden |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / TL / C paypal สหภาพตะวันตกบัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 45/30 กิโลกรัม |
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| ลดความหนา | 0.6-3.5มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ความสูงของส่วนประกอบ | 70มม |
| ความอดทนในการตัด | ±0.1มม |
| ใบมีดตะขอ | เครื่องตัดตะขอ |