| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| โครงสร้าง | เหล็กแข็ง |
| การประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| เวลานำ | 1 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | TT ล่วงหน้า |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท PCB | FR4 |
| ความเร็วตัด | ปรับแต่ง |
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 55กก |
| การรับประกัน | ฟรี 12 เดือน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-600℃ |
| มิติภายนอก | 520*370*600mm |
| ส่วนเบี่ยงเบนอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
| วัสดุกรอบ | เหล็ก 1.5 มม. |
| ความยาวในการตัด PCB | 330 มม |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| รูปร่างของใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| มินิ V-Groove PCB Depaneling การตัด PCB ความยาวใด ๆ และ LED Panel | 110V/220V |
| ความยาวตัด | 460 /720 มิลลิเมตร |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีศัตรูหนึ่งปี |
| เดลิเวอรี่ | ภายใน 7 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| ใบมีด | ใบมีดกลม |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| ความหนาที่ถอดออก | 1.0-3.5มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ลักษณะ | เครื่องขนส่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| รุ่น | CWVC-3S |
|---|---|
| ความยาว PCB สูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วในการทำงาน | 0 ถึง 400mm/s |
| น้ำหนักเครื่อง | 40กก |
| โวลเตชั่น | 200VAC |