| เวลานำ | 1 วัน |
|---|---|
| การจ่ายเงิน | ล่วงหน้า TT |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| เบลลด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความหนาที่ถอดออก | 1.0-3.5มม |
| ความเร็วในการถอดออก | ไม่จําเป็น |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 0.1mm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางแนวใหม่: | ± 0.01mm |
| X、Y、Z วิธีการกระตุ้น | เซอร์โวมอเตอร์กระแสสลับ |
| ขนาดของตะกอนบน | 500×500×1000mm |
| วิธีการเก็บฝุ่น : | เก็บฝุ่นด้านล่าง |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความยาวตัด | lunlimit |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| อำนาจ | 110 / 220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / TL / C paypal สหภาพตะวันตกบัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| โหมด | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความหนาของขบวนการ | 0.4mm ~ 3.2mm |
| ขนาด | 770*510*450 มิลลิเมตร |
| ความเร็ว | ปรับ |
| ความเร็วของตัวแยกสัญญาณ | 0-400 |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0~400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 1.0~3.5 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| พลัง | 220V |
| การใช้งาน | FR4 อลูมิเนียม |
| ประเภท PCB | V Groove |
| ประเภทใบมีด | เป็นเส้นตรง |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |