| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองอัน |
| เวลานำ | 7 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองอัน |
| เวลานำ | 7 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| การประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| เวลานำ | 1 วัน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลมสองใบ |
| ความยาวของแพลตฟอร์ม | มาตรฐาน 500 มม. สามารถปรับแต่งความยาวได้ |
| น้ำหนัก | 55kg |
|---|---|
| จัดส่ง (วัน) | 7-15 วันทำการ |
| ความสามารถ (ชุด) | 1000 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | ไม่จำเป็น |
| แม็กซ์ตัดความหนา (มม.) | 0.6 ~ 3.5 |
| วัสดุใบมีด | นำเข้าเหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
|---|---|
| ตัดความหนา | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วในการตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ความยาวตัด | ไม่มีขีด จำกัด |
| ประเภท | นิวเมติก |
| โหมดการตัด | อัตโนมัติ |
|---|---|
| เวลาเดลิเวอรี่ | 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ความเร็วในการสแกนด้วยเลเซอร์ | 2500mm/s |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0~400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 1.0~3.5 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| ความกว้างของ PCB | 300 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
|---|---|
| โหมดขับเคลื่อน | สเต็ปปิ้ง / เซอร์โวมอเตอร์ (อุปกรณ์เสริม) |
| นางฟ้า V-cut | >40° |
| ความเร็วตัด | 300-500/วินาที |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| Warranty | Free one year |
|---|---|
| Color | White |
| Spindle | KAVO spindle |
| Power | 220V |
| PCB Thickness | 0.5-3.5mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, Paypal, เวสต์ยูเนี่ยน, L / C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |