| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| ใบมีด | กลมและเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ประเภท | คู่มือ |
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| รุ่น | CWVC-1S |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ขนาด (มม.) | 420*280*400 |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| น้ําหนัก | 36กก |
|---|---|
| ความเร็วการตัด ((mm/s) | ปรับ |
| ความหนาของบอร์ด (มม.) | 0.5-3.0 |
| ความสูงส่วนประกอบ ((mm) | 0-10 |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| ประเภท | คู่มือ |
|---|---|
| ใบมีด | ปีกเส้นและกลม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความเร็วในการถอดออก | ควบคุมด้วยมือ |
| เวลานำ | 1 วัน |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 1.0-3.5มม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| การจ่ายเงิน | ล่วงหน้า TT |
| ควบคุม | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| การประกัน | ฟรี 12 เดือน |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5mm |