| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| รุ่น | CWV-1A |
|---|---|
| ขนาดความยาวสูงสุดของ PCB | 600 มม. |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5 มม |
| การเคลื่อนไหวของใบมีด | ใบมีดกลมด้านบนเคลื่อนที่โดยอัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| โต๊ะทำงาน | 330 x 220 มม |
| พลังงาน | 110/220 |
| อาการซึมเศร้า (Pa) | 0.45-0.70 |
| ขนาดเครื่อง | 730x810x1700 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| การประกัน | ฟรี 12 เดือน |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5mm |