| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5mm |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องตัดเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| อำนาจ | AC220V |
| เลเซอร์ | 355nm |
| ชื่อสินค้า | เครื่องแยก PCB / FPC เลเซอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB | 320*320mm ((มาตรฐาน) |
| แกนหมุน | KAVO หรือดาวเช้า |
| คําอธิบาย | PCB Depaneling เราเตอร์ |
| ชื่อ | เลเซอร์แยก PCB / FPC |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| อำนาจ | AC220V |
| การประกัน | 1 ปี |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| น้ำหนักมาตรฐานหมัด (ตัน) | 8 |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1200 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |