| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| สั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
|---|---|
| การประกัน | 1 ปี |
| พื้นที่ทำงานมาตรฐาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนา PCB | 0.6-3.0mm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาของการแยก | 0.8-3.0มม |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| รูปร่างใบมีด | วงกลม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| การใช้งาน | การตัดแผ่นอัลมูน LED, แหล่งไฟ LED |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความยาวตัด | 270มม |
| พลัง | 110/220V |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| แอปพลิเคชัน | ตัด pcb, led สารส้มบอร์ด .PCBA... |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330mm |
| โหมดทำความเย็น (แกนหลัก) | การระบายความร้อนด้วยน้ำหมุนเวียน |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | องศาเซนติเกรด: 20-25 ℃, RH: 75% |
| ความต้องการอากาศอัด | 0.5MPa |
| เส้นผ่าศูนย์กลางการขุดเจาะ | 0.6-6.5 มม |
| ช่วงการหมุนแกนหมุน | 40000 รอบต่อนาที |