| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| ควบคุม | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| เวลาเดลิเวอรี่ | 3-5 วันหลังจากได้รับเงิน |
|---|---|
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
| MOQ | 1 ชุด |
| ใช้ | การตัดแผ่นแผ่นวงกลมที่พิมพ์และแผ่นผง |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6มม |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| ขนาด | 1,000*1200*1533มม |