| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 เซ็ต (กำหนดเอง) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาด PCB สูงสุด | 600*460mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 230 VAC, 50-60 Hz, 3 kVA |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์ | 355nm |
| คุณภาพ | อันดับสูง |
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |
| ชื่อ | ระบบ PCB Depanelizer |
|---|---|
| ความเร็วตัด XY | 0~100 มม./วินาที |
| ความแม่นยำในการวางแนวใหม่ | ±0.01มม |
| วิธีการสั่งงาน XYZ AB | เซอร์โวมอเตอร์ AC |
| ความสูงของสายพานลำเลียง | 900 ±50มม |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| วัสดุ PCB | FPC,FR4 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000*1200*1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6มม |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | คาโว |