| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| ระยะเวลาการส่ง | 5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| เวลาการส่งมอบ | 5 วันหลังจากได้รับเงิน |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| ลดความเร็วให้น้อยที่สุด | นิวเมติก |
| สนับสนุน ((ตัน) | 8 |
| ระยะเวลาการส่ง | 5 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |