| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal, บัตรเครดิต |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| วิธีการจัดส่ง | FOB/EXW/CIF |
| MOQ | 1 ชุด |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| ลดความเร็วให้น้อยที่สุด | นิวเมติก |
| สนับสนุน ((ตัน) | 8 |
| ระยะเวลาการส่ง | 5 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| ลดความเร็วให้น้อยที่สุด | นิวเมติก |
| สนับสนุน ((ตัน) | 8 |
| ระยะเวลาการส่ง | 5 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
|---|---|
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นที่คมชัด |
| ความหนาตัด | 0.6-3.5mm |
| ความเร็วตัด | ตามระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ประเภท | นิวเมติก |
| รุ่น | CWV-1A460 |
|---|---|
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รุ่น | CWV-1M720/460 |
|---|---|
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| น้ำหนักเครื่อง | 45/30 กิโลกรัม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110 / 220V |
| ใบสมัคร | Depanelizing ความหนาที่แตกต่างกัน FR4 / อลูมิเนียม |
| เวลาจัดส่ง | 1-3 วัน |
| Avantage | ใช้งานง่ายปกป้องส่วนประกอบได้ดี |