| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| รุ่น | CWVC-330 |
|---|---|
| ขนาด | 620 มิลลิเมตร X 230 มิลลิเมตร X 400 มิลลิเมตร |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 165KG |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| ความยาวตัด PCB | 460 มม. |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| ความยาวตัด PCB | 600 มม |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 3-30T (ตามความต้องการ) |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |