| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 480 มม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| ประเภทใบมีด | มีใบมีดเส้นสองใบ |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| กรอบ | กรอบเหล็กแข็ง |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| การใช้งาน | Fr4Cem1Cem3 แผ่นอลูมิเนียม |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/600/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| ประเภท PCB | V Groove |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.6~35 |
| วัสดุ PCB | อลูมิเนียม FR4 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีขาว |
| ย่อเล็กสุดที่ยาวที่สุด | 450mm |
|---|---|
| ลดความหนา | 1.0-3.5mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 200 KG |
| การประกัน | 1 ปี |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุสำหรับเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การใช้งาน | การเจาะ PCB / fpc... |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| ประเภท | ประเภทการเจาะ |