| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| PCB ที่ใช้งานได้สูงสุด | 300*570mm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/110V |
| การใช้งาน | การผลิตหลอด LED ปริมาณมาก |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5mm |
| มอเตอร์ไฟฟ้า | 250W |
| ขนาด PCB สูงสุด | 650*400mm |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |